
Rita F. Kilua ni Mhandisi aliyesajiliwa na Bodi ya Wahandisi Tanzania (ERB), mwenye 

Shahada ya kwanza ya Usimamizi wa Ujenzi wa miradi (Construction Management) 

kutoka Chuo Kikuu cha Kharkov cha nchini Ukraine. Pia ana Shahada ya Uzamili katika 

usimamizi wa Rasilimali za Maji kutoka Chuo Kikuu cha UNESCO-IHE, Delftn cha chini 

Uholanzi. 

 

Mhandisi Rita F. Kilua alikuwa anafanya kazi katika Idara ya Maji Vijijini kabla ya 

kuhamia Idara ya Huduma za Ubora wa Maji mwezi Novemba, 2018. Aidha, alifanya  

kama Fundi Mchundo (Ajira ya kwanza) Idara ya Haidrolojia - Maji Ubungo.  

 

 
 

 


